Chủ đề: [LMHT] giúp e về master yi
Dieorlife (Off )•[547]

E mới mua con yi màk hk pít lên đồ. Ai pro giúp e với. Và giải thíx cho e mấy từ mà trog lmht thườg dùg nha. E pít mổi từ tank ak.
19-03-2013, 07:16 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký: Ai sẽ là người lột tem tui? Trai bìh dương rất dễ shương. Kòn zin nguyên si
daika (Off )•[693]

như top nói thì mình sẽ giúp top như thế này nhé..
Các từ mà trog game bạn thường thấy..
Tank: máu ,giáp..những hero này chuyên để hứng chịu sát thương và đỡ đòn chô đồng đội..
Ap: hero chuyên theo dame phép thuật..những hero này thường dùng các skill của mình để gây ra sát thương phép..
AD:hero chuyên dame vậy lý..những hero này thường dùng những đòn đánh chay để gây sát thương..và là linh hồn của team..hì..đòi hỏi ng chơi AP và AD phải có nhiều kinh nghiệm..chọn vi trí tốt để lúc combat kô bị die trước..hì..
Rừng..(junged) chuyên đi ăn quái rừng..cách chơi hero này là chỉ fam trong rừng và giai đoạn đầu team có lợi thế hay kô là nhờ rừng đi gank team..
cuối cùng là SP ..chuyên đi hỗ trợ đồng đội..đặc biệt là giai đoạn đầu chỉ hô trợ AD fam wái.
Còn các đương thì:
Top là đường trên.
Mid là đường giữa
Bot là đường dưới
về master yi thì có 2 cách lên đồ
Thứ nhất là theo đương dame vật lý..nếu theo dame vật lý thì t khuyên bạn lên đồ như sau..
Khởi đầu là đôi giày và 3 bình máu..tiếp theo lên huyết kiếm..xong rồi lên ma vũ song kiếm..rồi lên búa băng..xong lên vô cực kiếm..xong lên giáp hồi sinh..
cách 2 là lên dame phép thuật..
Lên dame phep thi choi có thể khó hơn dame vật lý..lên đồ thì lên đồ giảm time hồi chiêu cho nó..nói chung cũng kô nói rõ ràng ra được..nhưng bạn chơi nhiều là tự nhiên bạn sẽ rút ra được kinh nghiệm cho mình àh..
Chúc bạn chơi tốt và thành công..bạn nên mua tướng tank để chơi..vì se có độ sống sót cao hơn..hìhì..chơi bạn sẽ đỡ nản..
19-03-2013, 10:18 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký: Giải đáp về LMHT..vào game pm thequan5..
vjsaothe's Avatar vjsaothe (Off )•[189]

Yi gjo toan len ap nhe k aj ad nua dau neu ad thj dung len ma vu sog kiem truoc max dame thj huyet kiem .vo cuc kiem .roj ma vu sog kiem.tuong vua tank trau vưa dame cao thj darius .nhung gjo tuog nay hoj yeu
19-03-2013, 10:26 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký: Ai solo LMHT Thì thêm bạn KGA...Ares... Or lh 01885830174
Dieorlife (Off )•[547]

Thanks mấy p nha! Hyhy. T ms chơi đk 2 ngày àk. Đáh đk khoảg 8 trận. Lúc trưa t đáh vs máy là lên z nak. Đôi giày cuồn nộ. Ma vũ song kiếm. Vô cực kiếm. Kái ji hìh tam giác mà gần 4k gold ák. Với giáp máu. Vậy mà pá đạo lắm. 1 mìh t solo với 3 thằg chết sạch mà mất khoảg 1k5 hp. Máu t đk 3k2 hp. Hk pít lên z có đúg hk? Ai chỉh lại dùm nha. Đáh người pật ulti trk hay ckiu E trk? Thank tất cả m.n 1 lần nữa. Hjhj
19-03-2013, 10:36 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký: Ai sẽ là người lột tem tui? Trai bìh dương rất dễ shương. Kòn zin nguyên si
daika (Off )•[693]

Gửi bởi Dieorlife:
Thanks mấy p nha! Hyhy. T ms chơi đk 2 ngày àk. Đáh đk khoảg 8 trận. Lúc trưa t đáh vs máy là lên z nak. Đôi giày cuồn nộ. Ma vũ song kiếm. Vô cực kiếm. Kái ji hìh tam giác mà gần 4k gold ák. Với giáp máu. Vậy mà pá đạo lắm. 1 mìh t solo với 3 thằg chết sạch mà mất khoảg 1k5 hp. Máu t đk 3k2 hp. Hk pít lên z có đúg hk? Ai chỉh lại dùm nha. Đáh người pật ulti trk hay ckiu E trk? Thank tất cả m.n 1 lần nữa. Hjhj
Chỉ những lúc khởi đầu mà bạn giết được 1-2 mang..thì bạn hãy nghĩ đến chuyện lên Tam Hợp Kiếm vì item này khá tốn tiền ..lúc solo thì skill lao vào trước xuong skill 3 xong rồi skill 4...chơi yi AD thì mang dịch chuyển và thiêu đốt như vậy sẽ p trụ nhanh hơn..hì..
19-03-2013, 10:42 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký: Giải đáp về LMHT..vào game pm thequan5..
alone93izm (Off )•[43]

theo ta thì lên trượng ryli để có maáu và iít phép thuật để skin hồi máu nhanh.tiếp lên đao điện.rồi lên huyết kiếm. thế là bá đaạo rôồi coòn tiền lên luôn vô cưực. lưu ý không nên lên 2 vô cưực vì vô cực có nôội tại duy nhất haãy đọc kỹ....
19-03-2013, 10:46 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký:
ksxongkill (Off )•[10]

Mai đánh k tuthan trƯa mai nhé bác nào thich thì lien he tainangtre9x or sdt 01663831779 ok trưa mai 1h
19-03-2013, 11:37 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký:
ksxongkill (Off )•[10]

Tớ mới mua vài tướng mới bác nào biết chỉ với nhé ( vi , syndra , fiora , kathus )
19-03-2013, 11:48 PM
trích | |
-------------------
Chữ ký:
ZlalaZ (Off )•[1,025]

Syndra là con hình như khó đáh nhất. Tại muốn xuất ulti mạnh nhất phải xuất đc ra thật nhiều qủa cầu và E làm choáng đối phươg, max là 6qủa nhưg mình chưa bh làm đc chỉ đc 5 qủa thôi, cũng chưa thấy ai bắn đc 6 qủa ấn nhah ms đc
20-03-2013, 08:59 AM
trích | |
-------------------
Chữ ký:
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234